Khoa Công nghệ sinh học - Đại học công nghiệp thực phẩm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TOIYEU EM NHUNG TOI KHONG MUON EM LA CUA TOI

3 posters

Go down

TOIYEU EM NHUNG TOI KHONG MUON EM LA CUA TOI Empty TOIYEU EM NHUNG TOI KHONG MUON EM LA CUA TOI

Bài gửi  traitimbienca 09/04/12, 09:25 am

toi yeu em nhung toi ko muon em la cua toi, ma toi muon em la cua nguoi em yeu, cua nguoi em hang mong doi.
toi quen em khi vao dai hoc, toi khong yeu em ngay tu lan gap dau tien, toi yeu em khi nao thi toi khong bk. toi chi bk la tu nhien thay nho em muon quan tam toi em muon cung chia se vs em vui buon.
lan dau tien toi nho mot nguoi ban giup toi mot cuoc hen vs em vao ngay 23/12 mot ngay truoc giang sinh vi ngay mai la em ve que. Trong lan dau tien gap nhau toi khong bk em thay the nao nhung toi cam thay vui lam em ak. va lan thu 2 cung la mot ngay truoc khi em ve que va toi da bay to vs em chi 3 chu "toi thich ..." luc do toi bk la minh qua nong voi nhung toi van muon em bk. boi vi em noi nam sau em se thi laj va toi so em se khong tro lai kho vw que an tet xong em se o que on thi va khi do toi se hoi han khi khong noi vs em. luc do toi da noi "toi chi muon ... bk va hieu chu khong can ... phai tra loi ngay ... toi se cho khi nao nhan duoc cau tra loi thi thoi cho du cau tra loi ay co nhu the nao"
toi khong nhu nhung nguoi khac. tinh yeu cua toi khong nong chay nhu ai do, khong day mau hong nhu ho. toi y em chi am tham lang le, tinh yeu cua toi ko co nhung buoi hen ho lang man, hay nhung buoi di choi chi co 2 nguoi, hay la nhung cuoc dt hang dem. vi toi bk neu toi lam nhung dieu do thi cung chi lam cho toi va em cang kho xu ve nhau cang cach xa nhau. boi em khong la cua toi.
em noi toi khong quan tam em nhung em da sai. doi luc toi cung co quen em di, de tap trung vao chuyen hoc, va cho em su thoa mai khi vo tinh bat gap toi tren duong doi sau nay. nhug toi khong lam, duoc em ak. hinh anh cua em, nu cuoi cua em, anh mat cua em, lam toi khong the quen duoc em hang dem. doi khi di tren duong toi vo tinh gap mot doi tinh nhan di tay trong tay voi nhau, toi bong thay dau em ak, luc do toi lai nghi ve em, va tham uoc gi toi va em cung nhu the nhu ho vui ve, hanh phuc, nhung toi bk uoc mo cung chi la uoc mo. mac du vay toi van lay dt ra nhan tin cho em vs nhung cau hoi tham quen thuoc "dang lam gi day, an com chu, hay la con thuc hay da ngu" va toi nhan duocc mot su im lang lam cho toi cang buon hon. doi luc toi cung muon dien cho em hoi tham em thay vi nhung tin nhan nhat nheo do. khi chua dien thi toi nghi la se noi that nhieu vs em nhung dieu ma toi da dau trong long, toi da tuong rang chung minh se nc rat vui ve va toi se thay dc nu cuoi cua em.nhung khong the, toi cam may len bam tung con so trong 11 sdt cua em thay vj tra danh ba, va bam goi, toi nghe nhac cho, va roi em bat may, khi do thi tu nhien khong bk tai sao toi khong bk noi gi vs em, toi khong the noi ra nhung dieu muon noi, gan nhu co mot cai gi do ngan can toi lai. toi khong noi ra chi hoi tham, va giai thih vi sao hom nay lai dien cho em, va nhung cau noi vu vo. va roi em "... dang ban...: dang di choi... vv noi chuyen sau nha" the roi tat may 15s. toi chi bk chap nhan mim cuoi cho voi di noi buon.
co ai do da noi nhu the nay : "uoc gi the gioi lui tan- tren the gioi nay chi con anh vs em" toi cung muon nhu cau noi do. nhung khong the. boi vi quanh em co qua nhieu chang trai qua nhieu nguoi theo duoi em, va toi nhan ra toi chi la mot hinh anh nhat nhoa trong so do.
nen bay gio toi se quyet dinh chap nhan lui vao sau san khau cuoc doi lang le nhin em, am tham yeu em, de cho em hoan toan tu do toi se cho sau tc cua minh o noi day tim de cho no nam yen va tham chuc em hanh phuc.
toi muon noi vs em mot dieu nay toi luon doi theo buoc chan cua em neu sau nay em gap dieu gi do lam em buon lam cho em khong vui hoac em vap nga hoac la co luc em cam thay minh co don trong vang thj em hay nho den phia sau san khau cuoc doi van con mot con nguoi luon mo rong vong tay vs em.
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Tau-Thich-Mi-Ky-Xoan-Ngoc/IW8BIA7C.html

traitimbienca
Thành Viên Tích Cực Bậc 1

TOIYEU EM NHUNG TOI KHONG MUON EM LA CUA TOI Empty Re: TOIYEU EM NHUNG TOI KHONG MUON EM LA CUA TOI

Bài gửi  ...nho_lop_truong... 10/04/12, 11:12 pm

scratch ai vậy nhỉ?
...nho_lop_truong...
...nho_lop_truong...
Thành Viên Tích Cực Bậc 2

Họ và Tên: : Trương Ái My

TOIYEU EM NHUNG TOI KHONG MUON EM LA CUA TOI Empty Re: TOIYEU EM NHUNG TOI KHONG MUON EM LA CUA TOI

Bài gửi  tuankietngo 10/04/12, 11:44 pm

doi luc minh muon nhung cug k dc dau b a! minh cang co gang chi lam khoang cach cang xa them thoi! hj Sad
tuankietngo
tuankietngo

Họ và Tên: : Ngo Tuan Kiet

Bài gửi  ...nho_lop_truong... 11/04/12, 12:10 am

tình bạn sẽ tốt hơn!
sóng gió cũng ít hơn!
biết đâu lại hay ấy nhỉ??? Razz
...nho_lop_truong...
...nho_lop_truong...

Họ và Tên: : Trương Ái My

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content