Khoa Công nghệ sinh học - Đại học công nghiệp thực phẩm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bí kíp cho các boy. Các girl cũng nên cẩn thận.

3 posters

Go down

Bí kíp cho các boy. Các girl cũng nên cẩn thận. Empty Bí kíp cho các boy. Các girl cũng nên cẩn thận.

Bài gửi  nhatminhluu 02/02/12, 09:43 pm

Sau đây xin trình bày cho các pạn vài điều mình sưu tầm đc về tuyệt chiêu "cưa" gái. Đừng vội nghĩ mình "vơ đũa cả nắm" nha. Các boy ko phải đều như vậy đâu. Vẫn có nhiều người thật lòng với mấy girl lắm ak. Nhưng mình nói ra điều này hi vọng mọi người nhất là mấy girl đọc để mấy girl cẩn thận hơn trong chuyện tình cảm để những điều đáng tiếc ko xảy ra. "Trong chuyện tình cảm con trai ko bao giờ chịu thiệt" mấy girl àh. Smile
Thứ nhất, điều cơ bản nhất của việc "cua" gái là "3L" có nghĩa là: "lí, lì, liều". Lí có nghĩa là dùng cái miệng để thuyết phục đối tượng. Lì là kiên trì theo đuổi. Liều là tuỳ vào mỗi người. Phải tuỳ vào mức độ "chai mặt" của các boy thế nào để liều. Liều cũng có nhìu trường hợp. Liều trong tỏ tình. Liều trong lần hẹn hò đầu tiên...
Thứ 2, "con trai yêu bằng mắt, con gái yêu bằng tai", "lời nói chẳng mất tiền mua", nên các a cứ thoải mái nịnh. Các cô ngoài miệng sẽ phản đối nhưng bên trong họ lại đang rất vui ak. Nhưng nịnh cũng phải có mức. Chỉ nịnh vào dịp thích hợp. Nịnh nhiều cũng sẽ gây tác dụng ngược. Vd, để ý hnay cô ấy thay đổi kiều tóc hay mặc 1 bộ đồ mới, khen cô ấy 1 câu, vậy cũng đủ gây ấn tượng tốt với cô ấy rồi. điều này sẽ rất có ích trong lần hẹn đầu tiên hay làm wen ak.
Thứ 3, "con đường nhanh nhất để đến với tình yêu của người con gái là con đường đi wa bao tử", điều này thì có lẽ chỉ đúng với 1 số người thôi. Mời cô ấy đi ăn ở những nới đẹp đẹp 1 chút, lãng mạn 1 chút, đảm bảo sạch sẽ, bình dân (cái này mình suy nghĩ cho các boy). Đảm bảo các cô nàng sẽ thích mê cho mà xem. Nhưng để đc như vậy các boy cần phải nghiên cứu ở các hàng wán gần nhà người ấy càng tốt.
Thứ 4, "im lặng", "nói wá nhiều" là điều tối kị trong lúc nói chuyện với người ấy. Bạn chỉ đóng vai người lắng nghe thôi. Bạn hỏi, người ấy trả lời. Nếu cô ấy hỏi thì trả lời. Ko thì thôi. Sau khi hỏi vài câu thì bắt đầu khai thác câu chuyện của người ấy. Hoặc bạn cũng có thể nêu những điểm giống nhau của bạn bạn người ấy mà bạn phát hiện trong câu chuyện mà người ấy kể. Đừng wá giống nha. Lâu lâu cũng có khác nữa ak. Khen hay nịnh đều có thể làm bạn có thêm ý tưởng để khai thác nữa. Như vậy thì bạn sẽ bớt bị "đứng đĩa" khi nói chuyện với người ấy hơn. Bạn chỉ cần suy nghĩ câu hỏi thôi. Như vậy thì người ấy sẽ nghĩ bạn là người biết wan tâm. Ghi điểm!
Thứ 5, các boy nên nhớ ko bao giờ chỉ wan tâm đến người ấy ko mà còn phải wan tâm đến đám pạn của người ấy nữa. Đây là cách đánh bọc hâu. Nếu bạn vô tình làm mất điểm trước mặt người ấy thì bạn vẫn đc đám bạn của người ấy gỡ điểm.
Thứ 6, "chém gó đại pháp". Đây là chiêu mạnh nhất nhưng cũng là chiêu nguy hiểm nhất. Vì các girl là những người rất kĩ tính. Họ sẽ để ý đến từng chi tiết nhỏ của bạn trong những lúc nc, chat hay nt. Nếu sau này vô tình bạn nói điều gì đó thì họ sẽ phát hiện ngay. Lúc đó thì mệt lắm. Nên "chém gió" cần phải nhanh, nhẹ, gọn gàng, như vậy thì mới thành công. Bạn cần phải luyện tập thật nhìu trước khi áp dụng nha. Đừng vội vàng đánh khi chưa đủ mạnh.
Thứ 7, đừng bao giờ trách người ấy trễ hẹn hoặc bắt bạn đợi wá lâu. Hãy tươi cười và nói: "Cũng ko lâu lắm đâu" hoặc "Mình vừa tới àh". Như vậy sẽ ko khiến cuộc hẹn bị "lỗi kĩ thuật".
Thứ 8, hãy làm cho người ấy thấy rằng họ wan trọng ntn đối với bạn. Đặt cho họ 1 cái nick chỉ để 1 mình bạn gọi. Wan tâm đến những chuyện vui buồn của người ấy. Nhưng vừa vừa thôi. Coi chừng bị chửi nhìu chuyện nữa thì công toi. Điều tra birthday của người ấy. Làm họ thật bất ngờ. Ghi điểm!
Thứ 9, Có những điều bạn tuyệt đối KHÔNG BAO GIỜ WÊN:"Birthday, sđt, sở thích". Nếu ko thì người ấy sẽ cho rằng bạn ko wan tâm đến người ấy nữa. Và nếu bạn hỏi những điều này, hãy cố gắng nhớ rồi sau đó về nhà viết vào giấy. Như vậy thì sẽ ko bị phạm vào điều này.
Thứ 10, bạn cần phải luyện thần kinh thép để có thể ứng biến trong những trường hợp khó khăn nhất. Điển hình là phạm vào 1 trong những điều cấm kị.
Thứ 11, đây là chiêu dành cho những tay "cáo già" nhất: "Không thành chiêu". Những tay này thuộc dạng "cực kì nguy hiểm". Họ ko làm theo những điều như trên. Họ còn vi phạm cả những điều cấm kị. Nhưng họ lại có thần kinh rất thép. Họ có thể ứng biến rất tài tình. Tất nhiên họ sẽ trở thành những "chàng khờ thuỷ chung" trong mắt mấy girl. Sau này phát hiện ra thì cũng đã muộn rồi.
nhatminhluu
nhatminhluu
Thành Viên Tích Cực Bậc 3

Họ và Tên: : Lưu Nhật Minh

Bí kíp cho các boy. Các girl cũng nên cẩn thận. Empty Re: Bí kíp cho các boy. Các girl cũng nên cẩn thận.

Bài gửi  Nhan 03/02/12, 11:01 am

oh ! sau nhưng ngày tháng học tập vất vả bạn Minh nhà ta ! ah không nhà hàng xóm rồi ! bạn ấy đã tích luỹ 1 kinh nghiêm theo đuổi gái quá xuất sắc ! hjhj ! cái này mình nể bạn thật đấy ! giỏi ! mình cho 10 điểm !

Các boy dựa vào đó cũng là 1 cách hay đó ! or là tuỳ cơ ứng biến nhưng phải đợi thời cơ "chín mùi" mới dc nhe ! Wink
Nhan
Nhan

Họ và Tên: : Phạm Trọng Nhân

https://02dhsh2.forumvi.com

Bí kíp cho các boy. Các girl cũng nên cẩn thận. Empty Re: Bí kíp cho các boy. Các girl cũng nên cẩn thận.

Bài gửi  nhatminhluu 06/02/12, 10:12 pm

M viết cái này chủ yếu là để các girl đọc mà chủ động có biện pháp phòng tránh những tay "Sở Khanh". Mấy boy thật ra thì cũng có thể giúp đc các bạn phần nào. Nhưng nên nhớ là các boy cần phải thật lòng. Đừng để các girl pùn. Smile Smile
nhatminhluu
nhatminhluu

Họ và Tên: : Lưu Nhật Minh

Bài gửi  ...nho_lop_truong... 15/02/12, 08:43 pm

Trước khi cưới,
Anh: Má hay môi?
Em: Má!
Anh: ...chụt...♥️♥️♥️...
Em: Hi hi hi...
...........................
...........................
Sau khi cưới,
Anh: Má hay môi?
Em: Má!
Anh: ...bốp...
Em: Hu hu hu...

Tình chỉ đẹp khi còn dang dở!
cưới nhau về tắt thở cùng nhau...
lol! lol! lol!
...nho_lop_truong...
...nho_lop_truong...
Thành Viên Tích Cực Bậc 2
Thành Viên Tích Cực Bậc 2

Họ và Tên: : Trương Ái My

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content