Khoa Công nghệ sinh học - Đại học công nghiệp thực phẩm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cho mình biết ý kiến của mọi người nha! :)

baby_love
nguyenkhanhduong02dhsh2
mia_linhdl
nhatminhluu
8 posters

Go down

Cho mình biết ý kiến của mọi người nha! :) Empty Cho mình biết ý kiến của mọi người nha! :)

Bài gửi  nhatminhluu 01/12/11, 11:39 pm

Hôm pữa tình cờ mình thấy mấy câu hỏi này. Mình cũng muốn biết suy nghĩ của mọi người như thế nào. Hi vọng mọi người trả lời thật lòng nha. Very Happy
1. Theo bạn hình phạt nào là tàn nhẫn nhất?
2. Loại người nào là người độc ác nhất?
3. Nếu bạn có 1 điều ước, bạn sẽ ước những gì?
4. Nếu như 1 người thân trong gia đình và người bạn yêu nhất bị trúng độc săp chết. Trong tay bạn là 1 viên thuốc trị độc mà lại là viên duy nhất nữa. Vậy thì bạn sẽ chọn cứu ai?
Trả lời mấy câu này rồi biết đâu bạn sẽ tìm thấy người "tâm đầu ý hợp" với mình rồi sao? Lúc đó đừng wên tìm m cảm ơn nha! Laughing Laughing Laughing
nhatminhluu
nhatminhluu
Thành Viên Tích Cực Bậc 3

Họ và Tên: : Lưu Nhật Minh

Cho mình biết ý kiến của mọi người nha! :) Empty Re: Cho mình biết ý kiến của mọi người nha! :)

Bài gửi  mia_linhdl 02/12/11, 06:32 pm

1.ko nói j
2.chưa bik đc Very Happy
3.mình đc sống lại :")
4.nếu nói ng thân trong gia đình thì cũng chưa chắc...mà nói ng mình iu nhất thì cũng hok hẵn Very Happy
mia_linhdl
mia_linhdl
Thành Viên Tích Cực Bậc 4
Thành Viên Tích Cực Bậc 4

Họ và Tên: : Trần Thị Trúc Linh

http://mia_linhdl@yahoo.com

Cho mình biết ý kiến của mọi người nha! :) Empty Re: Cho mình biết ý kiến của mọi người nha! :)

Bài gửi  nguyenkhanhduong02dhsh2 02/12/11, 07:51 pm

1/ Dùng cực hình
2/ Cướp của giết người
3/ Cà thể giới sống trong hòa bình, mọi người được ấm no hạnh phúc
4/ Bẻ đôi viên thuốc cho 2 người
nguyenkhanhduong02dhsh2
nguyenkhanhduong02dhsh2

Họ và Tên: : Nguyễn Khánh Dương

https://02dhsh2.forumvi.com

Bài gửi  nhatminhluu 02/12/11, 09:30 pm

Uhm. Đúng là ko ai giống ai hết. Hihi. Nhưng nếu bẻ đôi viên thuốc thì sẽ đâu còn tác dụng nữa đúng ko? Đó là điều tất yếu rồi. Smile
nhatminhluu
nhatminhluu

Bài gửi  nhatminhluu 02/12/11, 09:39 pm

Àh wên nữa, Câu trả lời của m:
1. Người tàn nhẫn nhất là người tốt bụng, là những vĩ nhân của nhân loại. Vì sao? Họ đã làm những việc vô cùng lớn lao cho thế giới. Họ khiến cho cả thế giới hi vọng vào tương lai. Vậy mà cuối cùng họ lại chết. họ khiến cho mọi người vô cùng đau khổ. Có thể là cả nhân loại nữa chứ. Họ khiến cho những hi vọng đó bị lụi tàn trong vô vọng.
2. Hình phạt tàn ác nhất là sự bất tử. Thử nghĩ xem cái cảnh mình phải chứng kiến từng người mà mình thương yêu nhất lần lượt ra đi. Lúc đó ko phải sẽ rất đau khổ sao?
3. Mình chưa bao giờ tồn tại. Chắc chắn là như vậy. Như vậy thì sẽ ko còn ai phải chịu đựng mình nữa. Ko còn ai đau khổ vì mình. Mình ko còn là gánh nặng cho bất cứ ai nữa.
4. Mình vứt viên thuốc đó. Sau đó là kết thúc cuộc sống của chính bản thân. Như vậy thì cả 3 sẽ cùng đoàn tụ. Ko còn những đau khổ nào hết.
Vậy còn những người khác? Bạn trả lời thế nào cho 4 câu hỏi đó? Smile Smile
nhatminhluu
nhatminhluu

Bài gửi  baby_love 03/12/11, 09:35 am

hì.đúng là mỗi người mỗi suy nghĩ khác nhau há!không biết bao h mới tim thấy 2 người trả lời tương tự nhau đây????
baby_love
baby_love
Thành Viên

Bài gửi  nhatminhluu 03/12/11, 09:52 am

Uhm. Vậy nên phải cố gắng tìm tiếp thôi. Smile Smile Smile
nhatminhluu
nhatminhluu

Bài gửi  Nhan 30/12/11, 05:48 am

1.sự im lặng của một con người!!!(dù họ là ai!)
2.người luôn vui vẻ tha thứ mọi lỗi lầm của người khác,luôn đối xử tốt với mọi người!(tui sợ nhất loại người này!họ làm mình tức điên lên mà ko biết phải làm gì!thà lại thẳng mặt mà chửi chắc mình sẽ thấy thoải mái hơn ah!)
3.mọi người đều được hạnh phúc.
4.cho người thân của mình uống,xem như trả hết ân nghĩa.sau đó sẽ chết theo người yêu... Razz Razz Razz
kí tên:lớp trưởng Razz
Nhan
Nhan

Họ và Tên: : Phạm Trọng Nhân

Bài gửi  nguyenkhanhduong02dhsh2 30/12/11, 07:18 am

Đúng là tình yêu làm người ta mù quáng ^^!
nguyenkhanhduong02dhsh2
nguyenkhanhduong02dhsh2

Bài gửi  nguyenkhanhduong02dhsh2 30/12/11, 07:20 am

Đúng là tình yêu làm người ta mù quáng ^^!. Nếu bạn chết theo NY vậy còn người thân của bạn thì sao, cha, mẹ, ông, bà, anh, chị, chú , bác.... Họ sẽ rất đau khổ
nguyenkhanhduong02dhsh2
nguyenkhanhduong02dhsh2

Bài gửi  duongkimngoc 30/12/11, 08:59 pm

1. hinh phat tan nhan la ko ai nc voi minh
2. nguoi doc ac nhat la nguoi ko biet nghi den cam nhan nguoi khac lam nguoi khac buon
3. minh se uot the gioi luon hoa binh, moi nguoi luon vui ve nc voi nhau
4. hi luc quan trong do moi biet dc!
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy .............................

duongkimngoc
Thành Viên Tích Cực Bậc 2

Họ và Tên: : Dương Kim Ngọc

Bài gửi  ...nho_lop_truong... 01/01/12, 11:52 pm

câu hỏi chỉ hỏi mình sẽ làm như thế nào,xử lí ra sao,chứ đâu đề cập đến vấn đề gia đình hay cảm giác.chỉ là chọn cách giải quyết thôi mà.hihi.ví dụ như có đề cập đến thì mình vẫn sẽ giải quyết như vậy.gia đình hay cha mẹ ông bà là những người thương ta nhất.luôn muốn ta được sống hạnh phúc và thoải mái,nếu ta chọn cứu ng yêu,ta sẽ dằn vặt suốt đời.họ cũng sẽ đau khổ như ta.nhưng nếu ta chọn cứu người thân mà ta không chết,thì ta cũng sống trong u ám,đau khổ.liệu họ có muốn nhìn thấy ta như vậy?mặc dù ta chết nhưng ta vẫn luôn sống trong họ,chắc chắn họ sẽ hiểu rằng ta không thể chọn con đường khác.tuy họ sẽ đau lòng nhưng rồi sẽ chấp nhận vì đó là cách tố nhất dành cho ta.và họ biết rằng ở một nơi nào đó,ta đang hạnh phúc với tình yêu của mình.liệu họ có vui không??? Razz
...nho_lop_truong...
...nho_lop_truong...

Họ và Tên: : Trương Ái My

Bài gửi  ngochuy_kt 21/04/12, 02:47 pm

1. nguoi tan nhan nhat la nguoi doc ac nhat
2. nguoi doc ac nhat la nguoi tan nhan nhat
3. uoc tat ca moi nguoi dc hanh fuc trong do co minh
4. vien thuoc do minh se gianh cho nguoi than of minh va sau do minh va nguoi va minh yeu nhat se cung len thien duong...[i]
ngochuy_kt
ngochuy_kt
Thành Viên Tích Cực Bậc 1
Thành Viên Tích Cực Bậc 1

Họ và Tên: : Mai Ngọc Huy

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content