Khoa Công nghệ sinh học - Đại học công nghiệp thực phẩm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

dinh nghia ve con trai

mia_linhdl
Nhan
bongbong_thuytinh993
7 posters

Go down

dinh nghia ve con trai Empty dinh nghia ve con trai

Bài gửi  bongbong_thuytinh993 30/09/11, 11:19 pm

Con trai là một con vật sinh ra, lớn lên, rồi...ngủm củ tỏi, đều ở dưới sình, miệng rộng tới mang tai, trong miệng toàn là lưỡi chứ hổng có cái gì khác.Hotboy: tức là boy nhưng "hốt" ở đâu cũng có, quét chỗ nào cũng ra.Manly: con trai lì đến độ lên men! Có thể hiểu lì gồm...ít tắm, ngang bướng, trơ mặt...Ga-lăng: suốt ngày lăng quăng ngoài ga tàu.Hào phóng: phóng ra từng hào (cắc) bạc mỗi khi cần hào phóng!Bản lãnh: hễ lên bảng là lãnh zero, gậy, ngỗng...Phong trần: sức chịu đựng chỉ dừng lại ở cấp độ gió quạt trần.Phong độ: mỗi lần gió thổi qua thì lên dộ: nóng, sốt...
hjhj bai' nay' minh' su tam' thuj maj' ong con traj dug gjan mjnh nha!

bongbong_thuytinh993
Thành Viên Tích Cực Bậc 1

Họ và Tên: : vena

dinh nghia ve con trai Empty Định Nghĩa về con gái

Bài gửi  Nhan 01/10/11, 01:02 am

định nghĩa và tính chất của con gái: con gái là 1 chất màu trắng , ưa nhìn, có mùi thơm dể thở. Tỷ trọng với thời gian cho bởi công thức d=M/t(M:kg,t:tuổi) - trung bình con gái có trọng lượn 45 kg khi 18 tuổi, chất con gái khó tan trong môi trường bàn bida, đá banh, sân võ. Nhưng dễ tan trong môi trường quans sinh tố, kem, kẹo .Tuy nhiên trong áp suất của bố mẹ, con gái có thể kết tủa ở nhà hoặc trong xó bếp. Nhưng khi gặp chất xúc tác con trai , con gái sẽ hóa hơi và bay đi mất + giá trị tương đương tính theo độ tuổi:

Gái 8 tuổi như thể dục dụng cụ: chẳng thằng con trai nào để í tới.
18 tuổi như bóng đá: 22 thằng hùng hục tranh nhau 1 quả bóng.
28 tuổi như bóng rổ: tỉ lệ tranh bóng đã giảm xuống với 10 nguời 1 bóng.
38 tuổi như bóng bàn: khi quả bóng bay đến, bạn cố hất nó sang bên đối phương.
48 tuổi như bóng chày: bạn cố đánh quả bóng đi càng xa càng tốt.
Over 58, một câu trả lời đơn giản là Bi-da: mục tiêu lớn nhất là cho "xuống lỗ"
Nhan
Nhan
Thành Viên Tích Cực Bậc 3

Họ và Tên: : Phạm Trọng Nhân

https://02dhsh2.forumvi.com

dinh nghia ve con trai Empty Re: dinh nghia ve con trai

Bài gửi  mia_linhdl 01/10/11, 12:50 pm

hayzzzza
mia_linhdl
mia_linhdl
Thành Viên Tích Cực Bậc 4

Họ và Tên: : Trần Thị Trúc Linh

http://mia_linhdl@yahoo.com

Bài gửi  mouse_MT 01/10/11, 05:23 pm

lol! lol! lol! lol!

tip tuc hi
mouse_MT
mouse_MT
Thành Viên Tích Cực Bậc 2

Họ và Tên: : Lê_Thuộc

dinh nghia ve con trai Empty định nghĩa con trai (TT)

Bài gửi  bongbong_thuytinh993 02/10/11, 05:30 pm

1/ Con trai giống như chiếc máy tính khô khan ,cứng nhắc theo những lập trình định sẵn nhưng lại thường xuyên....thiếu bộ nhớ.
2/Con trai giống như thỏi sô cô la : vừa ngọt ngào , vừa ...đắng nghét và có thể làm bạn chán ngấy nếu ăn quá nhiều .
3/Con trai như máy điều hòa nhiệt độ : luôn làm bạn cảm thấy mát mẻ , sảng khoái nhưng cũng có thể khiến bạn bị cảm cúm.
4/ Con trai giống như tách cà phê : có thể làm bạn cảm thấy hưng phấn nhưng cũng lắm khi khiến bạn mất ngủ.
5/ Con trai giống như việc đoán số tử vi : họ luôn luôn chỉ bạn phải làm những gì nhưng thường thì đều trật lất .
6/ Con trai giống như xi măng : họ phải mất nhiều thời gian để trở nên cứng cỏi thật sự .
7/Con trai giống như thỏi sing-gum : chỉ cần bạn thiếu đề phòng , họ sẽ bám dính lấy bạn khiến bạn không thể nào thoát ra nỗi .
8/ Con trai như một trận bão tuyết : bạn sẽ chẳng bao giờ biết được khi nào thì hắn tấn công bạn , tấn công như thế nào và kéo dài bao lâu .
HiHi, nếu boy nào có ý kiến chi thì bình tĩnh nha . !

bongbong_thuytinh993

dinh nghia ve con trai Empty Định Nghĩa về con gái

Bài gửi  Nhan 02/10/11, 05:41 pm

Con gái là một sinh vật khó hiểu! Thử tìm hiểu xem những lời nói và suy nghĩ của con gái có giống nhau không nhé?

Nếu con gái nói: "Em đang buồn lắm, hãy để em khóc một mình.."

Thì bạn có thể hiểu như thế này: "Em đang cố làm ra vẻ buồn bã và cô đơn chỉ để được anh quan tâm và hỏi han thôi đấy..!"

Con gái thường yếu đuối và nhõng nhẹo một tẹo, do đó họ ít khi nào khóc một mình nếu biết rằng bạn không nghe thấy. Do đó khi nghe con gái nói như thế, bạn đừng tưởng thiệt mà bỏ cô ấy lại một mình nhé. Có thể bạn không giải quyết được những vấn đề rắc rối của con gái, nhưng chỉ cần bạn ngồi bên cạnh, im lặng và lắng nghe con gái khóc, để con gái biết rằng mình không bao giờ cô đơn, thì đủ để họ cảm thấy hạnh phúc trở lại rồi.

Nếu con gái nói: "Anh đừng theo đuổi em nữa, em không thể đáp lại tình cảm của anh được..."

Thì trong một số trường hợp, bạn có thể hiểu như thế này: "Em nói từ chối anh rồi đấy, nhưng nếu anh yêu em chân thành thì đừng bỏ cuộc ngay nhé..."

Một chút "kiêu" sẽ khiến con gái thêm phần thú vị và thu hút con trai hơn chứ nhỉ. Vả lại, ai đời nhận được lời tỏ tình của con trai thì gật đầu cái rụp đồng ý ngay được, người ta sẽ nghĩ con gái dễ dãi thì sao? Do đó, con trai vẫn chưa hết hy vọng đâu, thời gian sẽ làm cho con gái tin tưởng vào độ chân thành của con trai nhiều hơn.

Nếu con gái nói: "Anh thấy hai cô bé kia thế nào? Xinh nhỉ? Có muốn đi lại làm quen người ta không?"

Thì bạn nên hiểu như thế này: "Em đang muốn thử xem anh có phải loại con trai háo sắc hay đi tán tỉnh các cô gái xinh đẹp không đấy!"

Đừng vội gật đầu mà... bay lại hai cô gái kia liền bạn nhé. Mất điểm trầm trọng đấy. Con gái dù nói rất nhiệt tình và tỏ vẻ phóng khoáng, nhưng bên trong thì cô nàng đang ngấm ngầm ghen tỵ đấy. Thật tốt nếu bạn lắc đầu và nói rằng "Anh chẳng quan tâm đâu vì bên cạnh anh có một cô gái còn xinh hơn thế nữa kia" (mặc dù sự thật không phải thế).

Và cuối cùng, nếu con gái nói: "Em ghét anh lắm!" (đi kèm với cái cúi đầu e thẹn, hai má đỏ bừng và cái miệng cười chúm chím)

Thì bạn sẽ hiểu chắc chắn như thế này: "Em yêu anh lắm, đồ đáng ghét ạ!"

Con gái nói ghét là thương mà. Dù có hơi... phức tạp một tý, nhưng nếu hiểu ý con gái, bạn sẽ thấy họ đáng yêu đấy chứ!
Nhan
Nhan

Họ và Tên: : Phạm Trọng Nhân

https://02dhsh2.forumvi.com

Bài gửi  mylomi93 02/10/11, 08:58 pm

wow, bạn nhân nhà ta hôm nay tâm lí dữ ha, không biết có đúng không mấy girl hè. đa số là vậy chứ không phải tất cả đâu nha mấy bạn,hjhjhj
mylomi93
mylomi93

Họ và Tên: : Phan Thị Trà My

Bài gửi  mia_linhdl 03/10/11, 10:02 am

lại thêm bạn thuộc
mia_linhdl
mia_linhdl

Họ và Tên: : Trần Thị Trúc Linh

http://mia_linhdl@yahoo.com

dinh nghia ve con trai Empty dinh nghia ve con trai (tt)

Bài gửi  bongbong_thuytinh993 03/10/11, 11:11 am

Con trai thích con gái biết chăm sóc bản thân mình. Đây không phải là điệu đàng, theo thời, mà là sự sạch sẽ tóc tay, thơm tho và khoẻ mạnh. Razz
Khi tự chăm sóc bản thân mình như thế, bạn đã gửi đi một thông điệp rằng bạn là người biết coi trọng bản thân. Con trai thích thế!
- Con trai thích con gái có đời sống riêng. Họ sẽ thích nếu bạn không phải lúc nào rủ đi cũng được. Họ muốn biết rằng nếu như một mai họ thích bạn, thì bạn sẽ không phải cần có họ suốt bên mình.
- Con trai thích con gái có óc hài hước. Nhưng đây là một trong những thuộc tính ít quan trọng nhất. Tuy vậy, hãy nhìn lại xem, có phải chúng ta ai cũng thích người hay cười (đặc biệt khi chúng ta đùa ) và biết pha trò, đúng không?
- Con trai thích con gái không cố tỏ ra quá “cứng”. Khi bạn tỏ ra quá cứng, bạn đã gửi đi một thông điệp rằng bạn vô vọng. Con trai muốn nghĩ rằng họ gặp may là nhờ có được bạn.
- Con trai thích con gái biết lắng nghe và cho những gì họ nói là thú vị !!! Nhưng đừng giả bộ để cố gắng lấy lòng một cậu trong khi bạn thấy cậu ấy chẳng có gì hay ho .
- Con trai thích con gái có đám bạn gái của mình thật vui. Họ muốn biết rằng nếu một mai họ phải đi coi đá banh vào tối thứ Bảy thì bạn sẽ không rầu rĩ. Họ thích con gái không có họ mà vẫn vui vẻ được.
- Con trai thích con gái thích họ một cách chân thành.
Sao ma' con trai kho' we'! aj ma' kho' nhu zj. chac' e' 100% lun uj!

bongbong_thuytinh993

dinh nghia ve con trai Empty CHO MINH XEN VO CHUT XIU NHA

Bài gửi  traitimbienca 21/12/11, 09:10 pm

sau day la su khac nhau giua nhung nguoi phu nu 8, 18,28, 38, 48, 58t ve...........
8t ban ke cho co ay mot cau chuyen va dua co ay len giuong
18t ban dua co ay len giuong roi ke mot cau chuyen cho co ay nghe
28t ban ko can ke cho co ay mot cau chyen nao ca va dua co ay len giuong
38t co ay ke cho ban mot cau chuyen va dua ban len giuong
48t hai nguoi cung nam tren giuong va ke chuyen cho nhau nghe
58t ban nam ly tren giuong de khoi nghe cau chuyen cua co ay
LAY CHUA SUNG NGHI BAY

traitimbienca

Bài gửi  tuankietngo 22/12/11, 12:29 am